ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคาโมดุลรีโมท วีออส2011ครับ  (อ่าน 266 ครั้ง)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: ขอทราบราคาโมดุลรีโมท วีออส2011ครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2019, 08:57:38 »
สวัสดีครับคุณ นันทพล รายการที่สอบถามสามารถทำเพิ่มได้นะครับผม ไม่ว่าจะเป็นแบบมีรีโมทหรือธรรมดาก็ได้ครับ สำหรับแบบที่เป็นรีโมทจะมีราคาประมาณ 1,500 บาท(เฉพาะอะไหล่) ยังไม่รวมค่าบริการนะครับ  หากจะกระทำต้องมาที่ศูนย์บริการนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: ขอทราบราคาโมดุลรีโมท วีออส2011ครับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 1 สิงหาคม 2019, 09:35:29 »
สวัสดีครับคุณ นันทพล รายการที่ได้สนทนากันนั้น ให้ทำการติดต่อที่ศูนย์บริการนะครับผม เพราะระบบดังกล่าวต้องมีการกระทำที่ตัวรถและรีโมทที่มีอยู่นะครับ รวมถึงการสั่งอะไหล่ด้วยนะครับผม ใกล้ที่ศูนย์บริการใดใช้บริการได้เลยครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้