ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาการ reset รหัส keyless กับ push start  (อ่าน 477 ครั้ง)

pann

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สอบถามราคาการ reset รหัส keyless กับ push start
« เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2019, 14:41:42 »
vios ปี 2013 รุ่น s มี keyless กับปุ่ม push start แต่มีกุญแจอันเดียว  อยาก reset รหัส เพื่อไม่ให้กุญแจสำรองใช้ได้ จะเสียค่าใช้้จ่ายเท่าไหร่คะ และถ้าทำกุญแจสำรองเพิ่มอีก 1 อันราคาเท่าไหร่คะ ขอบคุณค่ะ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: สอบถามราคาการ reset รหัส keyless กับ push start
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2019, 15:10:29 »
สวัสดีครับคุณ pann รายการที่สอบถามมานั้น ขอเรียนดังนี้ครับ
ระบบดังกล่าวสามารถทำการยกเลิกกุญแจหรือรีโมทได้ครับ และสามารถทำการเพิ่มเติมได้อีกเช่นกัน ไม่ว่าจะเป็นตัวรีโมทหรือกุญแจก็ตาม ดังนั้น ต้องดำเนินการที่ศูนย์บริการเท่านั้นนะครับผม คือจะมีข้อกำหนดค่อนข้างมาก(ต้องให้เจ้าหน้าที่อธิบายนะครับผม) เพราะเกี่ยวกับกันขโมยของรถยนต์ครับ หากมีคู่มือการใช้รถอยู่สามารถทำการศึกษาเพิ่มเติมได้นะครับผม สำหรับทางด้านราคาของตัวสมาร์ทเอ็นทรี(รีโมท)จะมีราคาประมาณ 5,055 บาท และตัวกุญแจที่ติดกับรีโมทราคาประมาณ 820 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

pann

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: สอบถามราคาการ reset รหัส keyless กับ push start
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 21 ตุลาคม 2019, 15:14:44 »
ตอบเร็วมาก ขอบคุณค่ะ ;D

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้