ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคาหลอดไฟหน้า HID ของ yaris  (อ่าน 3621 ครั้ง)

Aon

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบราคาหลอดไฟหน้า HID ของ yaris
« เมื่อ: วันที่ 3 ตุลาคม 2008, 12:35:26 »
อยากทราบราคาหลอดไฟหน้า HID xenon ของ yaris

ไฟหน้า yaris E ดูไม่ค่อยสว่า่งเลยครับ เลยอยากเปลี่ยน

Aon

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบราคาหลอดไฟหน้า HID ของ yaris
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 3 ตุลาคม 2008, 12:51:02 »
แล้วฟิล์มปรอทสะท้อนรังสี กันความร้อนมียี่ห้ออะไรบ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ

staff1

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 1 แต้ม
Re: อยากทราบราคาหลอดไฟหน้า HID ของ yaris
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 3 ตุลาคม 2008, 13:40:12 »
สวัสดีครับ คุณ Aon

..เรียน คุณ Aon ราคาหลอดไฟหน้า HID มีราคาประมาณหลอดละ 6,350 บาทครับ

ในเรื่องฟิลม์กรองแสง ทางแผนกไม่มีข้อมูล ต้องขออภัยด้วยครับ

..ขอบคุณครับ.. ;)

แผนกอะไหล่

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้