ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามยี่ห้อยางรถยนต์ Standard ของ Camry ของรุ่น Max 17"  (อ่าน 2227 ครั้ง)

Mix

• บุคคลทั่วไป
รบกวนสอบถาม ถามยี่ห้อยางรถยนต์ Standard ของ Camry ของรุ่น Max 17" ครับว่าเป็นรุ่นไหน ในปัจจุบันครับ

staff1

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 1 แต้ม
Re: ถามยี่ห้อยางรถยนต์ Standard ของ Camry ของรุ่น Max 17"
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2009, 09:52:22 »
สวัสดีครับคุณ Mix..
..เรื่องของยี่ห้อของยางนั้นอาจจะระบุได้ลำบากนิดนึงครับ เนื่องจากว่าจะขึ้นอยู่กับช่วงการผลิตของรถในล๊อตนั้นๆด้วย ว่าช่วงเวลานั้นทางโตโยต้ามอเตอร์สั่งให้ผู้ผลิตรายใดส่งยางเข้ามา โดยอาจจะเป็นบริดจสโตนหรือมิชลินก็ได้ครับ..
..ขอบคุณครับ.. ;)
แผนกบริการสาขารามอินทรา

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้