ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางรองสปริงโช๊คหลังชำรุด,,,  (อ่าน 1046 ครั้ง)

chalong23

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ยางรองสปริงโช๊คหลังชำรุด,,,
« เมื่อ: วันที่ 2 สิงหาคม 2009, 20:22:59 »
ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

staff1

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 1 แต้ม
Re: ยางรองสปริงโช๊คหลังชำรุด,,,
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2009, 13:32:45 »
สวัสดีครับคุณ chalong23..
..ขอทราบรุ่น,เกรดและปีของรถด้วยครับ จะได้ให้ราคากับ part no. พร้อมทั้งค่าใช้จ่ายได้อย่างถูกต้องครับ..
..ขอบคุณครับ.. ;)
แผนกอะไหล่สาขารามอินทรา

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้