ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสี+ปะผุ starlet ep71 ทั้งคัน  (อ่าน 1302 ครั้ง)

b_supachai

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
ทำสี+ปะผุ starlet ep71 ทั้งคัน
« เมื่อ: วันที่ 31 สิงหาคม 2010, 14:09:29 »
รถ toyota starlet ep71 สีขาว
อยากทราบราคาทำสี + ปะผุตัวถัง(แผลไม่ใหญ่) ทั้งคันราคาเท่าไหร่ครับ
เปลี่ยนยางหลังคา
เปลี่ยนไฟมุม 2 ข้าง

ตามรายการนี้ไม่่ทราบว่าต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ จอดรถประมาณกี่วัน
ขอบคุณครับ

amnaj

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำสี+ปะผุ starlet ep71 ทั้งคัน
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2010, 10:39:48 »
สวัสดี ครับ คุณb_supachai ต้องขอโทษนะครับที่ตอบช้า

ขออนุญาติตอบประมาณการนะครับ เนื่องจากเป็นรถหลายปีและต้องการทำสี-ปะผุใหม่ทั้งคัน  จริงๆแล้วราคาNETๆ ต้องดูสภาพรถครับถึงจะทราบได้

ราคาค่าปะผุทำสีใหม่ประมาณ65000 ขึ้นครับ ระยะเวลาซ่อมประมาณ 45วันครับ

ขอบคุณครับ  ศูนย์ตัวถังและสีสาขาทวีวัฒนา 02-8882999ต่อ 41-2       อำนาจ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้