ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากทราบคิ้วกันกระแทกข้างประตู โตโยต้าวีโก้2010  (อ่าน 1627 ครั้ง)

c1677

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ผมอยากทราบคิ้วกันกระแทกข้างประตู โตโยต้าวีโก้2010 รุ่น สมาทร์แค็ปว่าราคาเท่าไรครับและหาซี้อที่ไหนได้ครับ
(มีรูปให้ดูมั๊ย) คืออยากได้แบบในภาพ และ ถ้าจะสั่งซื้อต้องทำยังไง
ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 7 แต้ม
สวัสดีครับ คุณ c1677 ;)

สำหรับ คิ้วกันกระแทกประตู (ประตูหน้า)โตโยต้า วีโก้ 2010 รุ่น สมาทร์แค็ป ราคา เส้นละ 905.00 บาท (ยังไม่ได้ทำสี)
  ค่าพ่นสีคิ้วกันกระแทก  1 คู่ ประมาณ 1,000.00 บาท การสั่งอะไหล่ สามารถสั่งอะไหล่ได้ที่ ศูนย์บริการได้ทุกวัน
                                    ขอบคุณครับ ;)
                          แผนก บริการ สาขาทวีวัฒนา
หมายเหตุ : ราคาดังกล่าวยังไม่รวม VAT 7 % สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ แผนก อะไหล่ เบอร์โทรศัพท์ 02-888-2999 ต่อ 31-32

c1677

• *
มีแต่ตัวคาดประตูหรือครับ คาดตรงบานแค็ปมีด้วยรึป่าว ราคารวมแล้วเท่าไหร่ครับ

c1677

• *
รบกวนถามราคา โรล์บาร์ แบบสแตนเลสมียางหุุ้มครับ ติดตั้งด้วยนะครับ

oad

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบราคากันกระแทกข้าง วีโก้ 4 ประตู ครับ ราคารวมติดตั้งเท่าไหร่ครับ
สาขาทวีวัฒนามีของหรือไม่ครับ
ขอบคุณมากครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้