ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รถอัลติสรุ่น E E85 สอบถามโปรแกรมสบายดีค่ะ  (อ่าน 1045 ครั้ง)

blackmagic

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบรายละเอียดของการผ่อนโปรแกรมสบายดีของอัลติสตัว E E85 ค่ะ และถ้าดาวน์มากกว่า 25% ได้มั้ยคะ
ขอรายละเอียดทางเมลล์้็วยค่ะ

blackmagic

• บุคคลทั่วไป
Re: รถอัลติสรุ่น E E85 สอบถามโปรแกรมสบายดีค่ะ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2013, 13:43:55 »
ขอทราบข้อเสนอส่วนลดของแถมด้วยค่ะ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้