ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงล่าง vios 2012  (อ่าน 61 ครั้ง)

จี้

• บุคคลทั่วไป
ช่วงล่าง vios 2012
« เมื่อ: วันที่ 12 ตุลาคม 2019, 17:42:15 »
ขอสอบถาม ค่าแรง + ค่าอะไหล่ รายการตามล่างนี้หน่อยคะ

กระบอกฉีดน้ำกระจกหน้ารถ
แท่นเครื่องตัวหน้า
แท่นเครื่องตัวหลัง
บุทปีกนก ซ้าย-ขวา
ลูกหมากปีกนก ซ้าย-ขวา
ลูกปืนล้อ

ขอบคุณคะ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: ช่วงล่าง vios 2012
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 14 ตุลาคม 2019, 09:10:41 »
สวัสดีครับคุณ จี้ รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
กระบอกฉีดน้ำกระจกทางแผนกฯเข้าใจว่าเป็นถังน้ำฉีดกระจกนะครับ โดยมีราคาประมาณ 1,020 บาท
ยางเเท่นเครื่องตัวหน้าราคาประมาณ 4,565 บาท
ยางแท่นเครื่องตัวหลังราคาประมาณ 545 บาท
บู๊ชปีกนกไม่แยกจำหน่ายนะครับ และมาพร้อมกับลูกหมากปีกนกด้วยโดยมีราคาข้างละประมาณ 3,665 บาท
ลูกปืนล้อมีราคาข้างละประมาณ 1,345 บาท
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้