ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการชำระเงินค่างวดครับ  (อ่าน 5462 ครั้ง)

T

• บุคคลทั่วไป
สอบถามการชำระเงินค่างวดครับ
« เมื่อ: วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2007, 16:04:26 »

พอดีออกรถเมื่อ 18 ม.ค 50 ครับ
  จ่ายค่างวดเดือนแรกเดือน ก.พ ครับ
  แต่ตอนเซ็นกับไฟแนนซ์ (โตต้าลิสซิ่ง)
  เค้าบอกว่าวันที่ทำสัญญาคือวันที่ 18 ม.ค 50
  แบบนี้ผมต้องจ่ายเงินค่างวดแรกวันไหนครับ
  หรือว่าต้องรอใบเรียกเก็บเงินค่างวดก่อน
  แล้วถ้าจ่ายช้าได้ที่สุดเป็นต้นเดือน มี.ค เลยได้ไหมครับ
  จะถือว่าเราจ่ายล่าช้าหรือไม่ครับ พอดีเงินเดือนเพิ่งออกอะครับ
  เดือนนี้จำเป็นต้องใช้เงินบางส่วน จะได้บริหารเงินถูกอะครับ
  ถ้าเกิดต้องจ่ายในเดือน ก.พ เลยจะได้สำรองเงินไว้ได้อะครับ
  ใครทราบข้อมูลตรงนี้รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

พนักงานขาย สาขารามอินทราทีมB

• บุคคลทั่วไป
RE:สอบถามการชำระเงินค่างวดครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2007, 12:57:28 »

รบกวนคุณT-Tติดต่อกับทางโตโยต้าลีสซิ่งเพื่อขอใบชำระค่างวดหรือสัญญาเช่าซื้อเพราะเอกสารทั้ง2อย่างจะแจ้ง
 วันที่ชำระค่างวดที่แน่นอน
 โดยส่วนใหญ่จะจ่ายล่าช้าจากวันที่ระบุในใบชำระค่างวดได้ไม่เกิน5วันโดยไม่เสียค่าปรับล่าช้า
 ถ้ามีข้อสงสัยหรือข้อมูลเพิ่มเติมกรุณาติอต่อที่สาขารามอินทราได้ครับ 02-973-1500

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้