ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: @@เมื่อไหร่จะเรียกไป update แผนที่ version 8.1 ซะทีครับ@@  (อ่าน 2959 ครั้ง)

koper

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ผมใช้ camry ปี 05 รุ่นมี navigater อยู่อยากทราบว่าทาง toyota เมื่อไหร่จะเรียกไป update แผนที่ version 8.1 ซะที ใช้ version7 มาคั้งนานแล้วครับ ไม่คุ้มค่ากับสตางค์ที่เสียไปเลย เฮ้อเซ็งจัง >:( >:( >:(

staff1

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 1 แต้ม
สวัสดีครับ คุณ koper

..เรียน คุณ koper ขอบคุณครับที่ได้แนะนำมา เมือใดมีข่าวจากโตโยต้าแจ้งมาทางแผนกหรือใน web

ของเราจะแจ้งให้ทราบครับ

..ขอบคุณ.. ;)
แผนกเทคนิค

koper

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
รอไม่ไหว เข้าไป update version 9 ที่ esri เรียบร้อยแล้วโดนไป1,100+ค่าเมม 599 งานนี้เซ็ง toyota จริงๆเสียเงินเพื่อ dvd+nav. เป็นแสนแต่บริการหลังการขายห่วยจริงๆ >:( >:( >:(

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้