ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (^^) ขอโปรโมชั้น ส่วนลด Camry 2.0G extremo (^^) ครับ  (อ่าน 2935 ครั้ง)

lookmooboy

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
(^^) ขอโปรโมชั้น ส่วนลด Camry 2.0G extremo (^^) ครับ
« เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2010, 03:31:43 »
สวัสดีครับ

ผมสนใจรุ่น Camry 2.0G extremo ครับ
ต้องการดาวน์ 50% ผ่อน 36 หรือ 48 งวด

อยากทราบว่า
-ดอกเบี้ย ดีที่สุดได้ที่เท่าไหร่
-ส่วนลดเงินสดมากที่สุดเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่เอาของแถมอะไรเลย เช่น พรบ, จดทะเบียน, ประกันชั้นหนึ่ง

รบกวน ช่วยส่งรายละเอียดมาที่ parnthep@gmail.com
ขอบคุณครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

Visa2043

• บุคคลทั่วไป
Re: (^^) ขอโปรโมชั้น ส่วนลด Camry 2.0G extremo (^^) ครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2010, 10:51:40 »
ต้องการข้อมูลคล้ายกันครับ
ได้ข้อมูลมาว่า ที่นี่แถมมาก ลดราคาให้ด้วย เคยเป็นลูกค้าเก่าของพิธาน
แต่ขอของแถมด้วย กับรถร่นนี้
ช่วยติดต่อกลับทางเมล์ด้วยครับ

visa2043@gmail.com

JUZSOMEONE

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: (^^) ขอโปรโมชั้น ส่วนลด Camry 2.0G extremo (^^) ครับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2010, 11:49:43 »
สวัสดีครับ สนใจอยู่กำลังจะซื้อแล้วอีกไม่กี่วัน
รบกวนช่วยส่ง Promotion มาให้่หน่อยนะครับ
คล้ายกับ จขกท เป็น ดาวน์ประมาณ 25-50% แล้วผ่อน 48 งวด

ส่งข้อมูลมาที่ mail whoisohmแอดgmailดอทcom นะครับ
หรือไม่ส่ง massage มาในนี้ก็ได้ครับ โทรมาก็ได้ 08654508เจ็ดเจ็ด

คุณเอก

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้