ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะซื้อ Camry 2.0G Extremo แต่พอถามศูนย์บอกว่าไม่มีรถและโปร  (อ่าน 2070 ครั้ง)

ALTUS

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะซื้อ Camry 2.0G Extremo แต่พอถามศูนย์บอกว่าไม่มีรถและโปร อะไรให้เลยครับ  อยากได้ก็ต้องทำใจ และต้องรอ ประมาณ 3-5 เดือน  ไม่รู้ว่าตอนนี้โตโยต้าเค้ามีแผนทางการตลาดยังไงครับ  ตั้งใจว่าจะดาวน์ 25% ครับ ช่วยตอบทางเมล์ก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ  :( >:( ??? $i--7

ALTUS

• บุคคลทั่วไป
โทษทีครับ ช่วยตอบที่เมล์นี้นะครับ  alongkorn.t@gmail.com 

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้