ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

aquaman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 10:26:21 »
altis 1.8G รุ่นปี 2003

ขอทราบ ค่าใช้จ่ายในการซ่อมและเปลี่ยนอุปกรณ์ดังกล่าว และระยะเวลาซ่อมตามรายการที่สอบถาม ดังนี้ครับ
 1.สายพานเครื่อง (เปลี่ยน)
 2.ซีลเลอร์ฝาหน้าเครื่อง (รั่ว)
 3.ประเก็นครอบวาล์ว (รั่ว)
 4.โอริงดันโซ่ (รั่ว)
 5.ท่อหายใจ (เปลี่ยน)
 6.ท่อ PC วาล์ว (เปลี่ยน)
 7.ซีลเลอร์น้ำมันเกียร์ (รั่ว)
 8.ซีลเพลาข้อเหวี่ยง (รั่ว)

ขอบคุณครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 25 แต้ม
Re: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 13:27:21 »
  **สวัสดีครับ คุณ aquaman **

สำหรับคำถามที่สอบถามมานั้น ราคา ค่าแรง รวม ค่าอะไหล่ประมาณ 6,330.00 บาท
เวลาการซ่อม ประมาณ 1 วัน .
                                  ขอบคุณครับ  ;)
                        แผนก บริการ สาขาทวีวัฒนา
หมายเหตุ : เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว แนะนำให้โทรนัดหมายล่วงหน้า
                 เบอร์โทรศัพท์ 02-973-1268-9.

aquaman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2013, 21:12:36 »
ขอบคุณครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้