ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ  (อ่าน 1643 ครั้ง)

aquaman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 10:26:21 »
altis 1.8G รุ่นปี 2003

ขอทราบ ค่าใช้จ่ายในการซ่อมและเปลี่ยนอุปกรณ์ดังกล่าว และระยะเวลาซ่อมตามรายการที่สอบถาม ดังนี้ครับ
 1.สายพานเครื่อง (เปลี่ยน)
 2.ซีลเลอร์ฝาหน้าเครื่อง (รั่ว)
 3.ประเก็นครอบวาล์ว (รั่ว)
 4.โอริงดันโซ่ (รั่ว)
 5.ท่อหายใจ (เปลี่ยน)
 6.ท่อ PC วาล์ว (เปลี่ยน)
 7.ซีลเลอร์น้ำมันเกียร์ (รั่ว)
 8.ซีลเพลาข้อเหวี่ยง (รั่ว)

ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 22 แต้ม
Re: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 22 มกราคม 2013, 13:27:21 »
  **สวัสดีครับ คุณ aquaman **

สำหรับคำถามที่สอบถามมานั้น ราคา ค่าแรง รวม ค่าอะไหล่ประมาณ 6,330.00 บาท
เวลาการซ่อม ประมาณ 1 วัน .
                                  ขอบคุณครับ  ;)
                        แผนก บริการ สาขาทวีวัฒนา
หมายเหตุ : เพื่อความสะดวกและรวดเร็ว แนะนำให้โทรนัดหมายล่วงหน้า
                 เบอร์โทรศัพท์ 02-973-1268-9.

aquaman

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: สอบถามค่าใช้จ่ายในการซ่อมครับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 27 มกราคม 2013, 21:12:36 »
ขอบคุณครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้