ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคา ระบบเซ็นทรัลล็อค ของแคมรี่ ปี 99 (รุ่นไฟท้ายไม้บรรทัด)  (อ่าน 1148 ครั้ง)

กฤษณ์

• บุคคลทั่วไป
ขอทราบราคา ระบบเซ็นทรัลล็อค ของแคมรี่ ปี 99 (รุ่นไฟท้ายไม้บรรทัด)
มีท่านใด พอจะทราบราคามือสอง หรือ อู่ซ่อมรถรุ่นนี้โดยเฉพาะ ใน นครปฐม และ กทม บ้างมั้ยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
   ..... สวัสดีครับ คุณ กฤษณ์  :) ... สำหรับระบบเซนทรัลล็อกนั้นมีอุปกรณ์อยู่หลายชิ้นครับ
ถ้าระบบเซนทรัลล็อกชำรุดแนะนำให้นำรถเข้ามาตรวจสอบที่ศูนย์บริการ TOYOTA ดีกว่าครับ
ทางช่างจะได้ตรวจสอบ  ว่าอะไหล่ชิ้นใดชำรุด หรือถ้าคุณกฤษณ์ ทราบว่าอุปกรณ์ชิ้นใดชำรุด
แนะนำให้ถ่ายรูป หรือ ระบุชื่ออะไหล่ชิ้นดังกล่าวครับ ...ขอบคุณครับ แผนก บริการ สาขาทวีวัฒนา.

หมายเหตุ : สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่แผนกอะไหล่ 02-888-2999 ต่อ 31-32.

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้