ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ACV30 ซีลหน้าเครื่องรั่ว - ขอทราบ Part No. , ราคา และค่าแรง  (อ่าน 3516 ครั้ง)

dusitrt

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ขอทราบ Part No. , ราคา และค่าแรง  กี่วันเสร็จครับ
ซีลเลอร์ดำ
ซีลเพลาข้อเหวี่ยงหน้า
ประเก็นตัวดันโซ่

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม

.......... สวัสดีครับ คุณ dusitrt  :) ..... สำหรับรายการที่สอบถามมามีรายละเอียดดังนี้ครับ
         1.ซีลเลอร์ดำ A- 08826-00080 = 1,880 บาท
         2.ซีลเพลาข้อเหวี่ยงหน้า A- 90080-31083 = 310 บาท
         3.ประเก็นตัวดันโซ่ A-13552-28010 = 83 บาท
  ค่าแรง เปลี่ยนประเก้นฝาหน้าประมาณ 1800.00 บาท
  ใช้เวลาซ่อมประมาณ 1 วันครับ
    ........ ขอบคุณครับ  ;) ...แผนก อะไหล่สาขาทวีวัฒนา.
 หมายเหตุ : ** ราคานี้ยังไม่รวมน้ำมันล้างและอะไหล่เพิ่มเติมในกรณีที่มีเสนอราคาเพิ่มเติม *

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้