ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องน้ำมันพาวเวอร์คับ  (อ่าน 1723 ครั้ง)

Samart Sena

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเรื่องน้ำมันพาวเวอร์คับ
« เมื่อ: วันที่ 8 มกราคม 2014, 15:04:22 »
Camry ACV 40 อยากรู้ว่าถ้าเอารถเข้าไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันพาวเวอร์ น้ำมันพาวเวอร์ราคาเท่าไหร่คับ ค่าบริการเท่าไหร่ ใช้ทั้งหมดกี่ลิตร ใช้เวลานานมั้ย ขอบคุณคับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
Re: สอบถามเรื่องน้ำมันพาวเวอร์คับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 8 มกราคม 2014, 15:23:07 »
             ..... สวัสดีครับ คุณ Samart Sena  :) ..... สำหรับการเปลี่ยนถ่ายน้ำมันพวงมาลัย
พาวเวอร์ ค่าแรงจะอยู่ที่ประมาณ 500.00 บาท น้ำมันพาวเวอร์กระปุกละ 195.00 บาท
ใช้ 1กระปุกครับ.  ...สามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ แผนกบริการครับ 02-888-2999
ต่อ 21-24. นัดหมายล่วงหน้าที่ 02-973-1500 ....ขอบคุณครับ แผนกบริการ สาขาทวีวัฒนา.
...

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้