ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ACV40 สอบถามอะไหล่กรอบตู้แอร์ครับ  (อ่าน 1729 ครั้ง)

vodka_viento

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ACV40 สอบถามอะไหล่กรอบตู้แอร์ครับ
« เมื่อ: วันที่ 27 กรกฎาคม 2014, 08:10:38 »
ACV40 สอบถามอะไหล่กรอบตู้แอร์ 
1.มอเตอร์ที่แบ่งทิศทางของลมร้อน
2.เฟืองและชุดขาต่าง ๆ  ที่ต่อกับมอเตอร์ เพื่อนำไปเปิดหรือปิดประตูลม

อะไหล่เหล่านี้แยกขายเป็นชิ้นมั๊ยครับ หรือต้องซื้อยกกรอบตู้แอร์เลย  ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

vodka_viento

• *
Re: ACV40 สอบถามอะไหล่กรอบตู้แอร์ครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 30 กรกฎาคม 2014, 20:35:47 »
 เฟืองมอเตอร์ปรับลมแอร์ครับ  ผมต้องการเฟืองตัวสีขาวดังภาพ อยู่ด้านคนนั่ง  ราคาเท่าไหร่ครับ

Staff3

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 22 แต้ม
    • อะไหล่ออนไลน์
Re: ACV40 สอบถามอะไหล่กรอบตู้แอร์ครับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 31 กรกฎาคม 2014, 10:13:49 »
... สวัสดีค่ะ คุณvodka_viento  ;) ...
          ก่อนอื่นต้องขออภัยท่านลูกค้ามา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ที่เข้ามาตอบล่าช้า  :( ทางเราจะขอแจ้งรายละเอียด ตามรายการที่สอบถามมา ของรถ ACV40  ดังนี้ค่ะ
        1. มอเตอร์ที่แบ่งทิศทางของลมร้อน ราคาประมาณ 665 บาท
        2. เฟืองและชุดขาต่าง ๆ  ที่ต่อกับมอเตอร์ เพื่อนำไปเปิดหรือปิดประตูลม จะไม่มีแยกจำหน่ายจะมาทั้งตู้ค่ะ ราคาประมาณ 3,950 บาท
            (ราคาดังกล่าวยังไม่รวม VAT ค่ะ)

ขอบคุณค่ะ    ;D

malabasp

• *
« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 5 สิงหาคม 2014, 11:01:26 »
ราคาไม่แพงเลย ของผมก็อาการแบบนี้

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้