ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาพวงมาลัย multifuction camry acv40  (อ่าน 1256 ครั้ง)

Somyot

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคาพวงมาลัย multifuction camry acv40
« เมื่อ: วันที่ 10 มกราคม 2015, 10:08:53 »
สอบถามราคาพวงมาลัย multifuction camry acv40 หน่อยคับ part no อะไร ราคาเท่าไหร่คับ แล้วเปลี่ยนใช้เวลานามั้ยคับ

Staff5

• พนักงานพิธานฯ
  • ขาประจำ
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: สอบถามราคาพวงมาลัย multifuction camry acv40
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 14 มกราคม 2015, 10:43:33 »
สวัสดีครับคุณ Somyot ก่อนอื่นต้องขออภัยที่เข้ามาตอบล่าช้านะครับ อะไหล่ดังกล่าวมีราคาประาณ 24,350 บาท ใช้เบอร์ 45100-06f40-e0 (ต้องขอดูสีและเกรดรุ่นด้วยครับ) เพื่อป้องกันความผิดพลาดครับ อะไหล่มาแล้วใช้เวลาในการปฎิบัติประมาณ 1 ชั่วโมงครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้