ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องพาร์ทกรอบปุ่มกด Push start หน่อยนะครับ  (อ่าน 1904 ครั้ง)

tum1717

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
พอดีว่าจะติดปุ่มสตาร์ทเลย อยากจะสอบถามว่าจะซื้อกรอบปุ่มอะไฟล่เบอร์อะไรครับ
ราคาเท่าไร ต้องซื้อเป็นกรอบของรุ่นไฮบริจจะใส่ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ tum1717 ไม่ทราบว่าสิ่งที่จะนำไปใส่นั้นเป็น camry โฉมเดี่ยวกันหรือไม่ครับ หรือดัดแปลงใส่กับรถรุ่นอื่น แต่ถ้าใส่ในรถรุ่น(โฉม) เดี่ยวกัน ก็คง(อาจจะ)ต้องเบิก คอนโซลปุ่มสตาร์ทมีราคาประมาณ 875 บาท กับปุ่มสตาร์ทมีราคาประมาณ 6,050 บาทนะครับ แต่ถ้ามีความเข้าใจที่ไม่ตรงกันต้องขออภัยด้วยครับ ซึ่งการดัดแปลงทางแผนกฯก็ไม่มีข้อมูลนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

tum1717

• *
เบิก คอนโซลปุ่มสตาร์ทไฮบริจรุ่น 2010 ใส่กับ 2.0G ปี 2010 ครับ น่าจะโฉทเดียวกัน ยังไงขอ เลขพาทหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ tum1717 รายการที่สอบถามใช้เบอร์ 55480-06120-EO ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

tum1717

• *
รบกวนขอเพิ่มเติมหน่อยนะครับ สำหรับ คอนโซลบริเวณปุ่มสตาร์ท ในรุ่น 2.0G ที่ไม่มีรูให้ใส่ปุ่มสตาร์ท ราคาเท่าไร และพาทรหัสอะไรครับ

ปล.ราคารวมVat รึยังครับ

ขอบคุณครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ tum1717 รายการที่สอบถามใช้เบอร์ 55480-06110-EO โดยมีราคาประมาณ 875 บาท ราคาดังกล่าวยังไม่ได้รวมภาษีมูลค่าเพิ่มนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

tum1717

• *
มีของมั้ยครับ สามารถโอน 100%+ค่าEMS ได้ไหมครับ
หรือสั่งโอน 100% แล้วผมวิ่งไปเอาได้มั้ยครับ ขอแผนที่โชรูมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ tum1717 ขอชี้แจงอย่างนี้นะครับว่า ให้ติดต่อผ่าน call center ของเราเพื่อที่จะสื่อสารและประสานงานกันอย่างถูกต้องนะครับ เบอร์โทรศัพท์ 02-021-6666 จะขอบคุณอย่างยิ่งครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้