ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาแบตลูกเล็ก camry hybrid  (อ่าน 1174 ครั้ง)

แอม

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคาแบตลูกเล็ก camry hybrid
« เมื่อ: วันที่ 2 ธันวาคม 2015, 13:46:39 »
ขอราคาพร้อมค่าแรงเปลี่ยนแบตลูกเล็กcamry hybrid 2009 แล้วต้องสั่งล่วงหน้ามั๊ยประมาณกี่วัน

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: สอบถามราคาแบตลูกเล็ก camry hybrid
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 2 ธันวาคม 2015, 16:20:48 »
สวัสดีครับคุณ แอม รายการที่สอบถามมีราคาประมาณ 18,300 บาท ใช้เวลาในการสั่งประมาณ 1 วันครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้