ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไหล่ถ้วยมือจับ+กรอบไฟมือจับ  (อ่าน 2146 ครั้ง)

sudyod

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
อะไหล่ถ้วยมือจับ+กรอบไฟมือจับ
« เมื่อ: วันที่ 5 มกราคม 2016, 13:05:41 »
camry acv41 ปี2011
สอบถามราคาอะไหล่แยกชิ้น(ตามรูปภาพ)ดังนี้ครับ
-ถ้วยมือจับประตูหน้าซ้าย

-กรอบเลนส์ไฟ ที่ติดอยู่กับถ้วยมือจับประตูหน้าซ้าย

ขอบคุณครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: อะไหล่ถ้วยมือจับ+กรอบไฟมือจับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 5 มกราคม 2016, 15:46:13 »
สวัสดีครับคุณ sudyod รายการที่สอบถามมานั้น เบ้ามือจับราคาประมาณ 135 บาท ส่วนไฟส่องราคาประมาณ 1,280 บาท แต่เพื่อความถูกต้องของอะไหล่คงต้องขอหมายเลขตัวถัง 17 หลักนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

sudyod

• *
Re: อะไหล่ถ้วยมือจับ+กรอบไฟมือจับ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 10:20:30 »
รบกวนของ part no.
-เบ้ามือจับ
-ไฟส่องสว่าง (เป็นราคาบานเดียวหรือทั้ง 4 บานครับ แล้วมีสายไฟและขั้วไฟมาด้วยมั้ย หรือมาเฉพาะกรอบพลาสติกสีเทาๆตามรูป)
ถ้าไงผมขอ P/N.ทั้ง 4 บานเลยครับ
ขอบคุณมากครับ

staff4

• ขั้นเทพ
« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 13:18:59 »
สวัสดีครับคุณ sudyod ทางแผนกฯขอรบกวนหมายเลขตัวถัง 17 หลักด้วยครับ เพื่อความถูกต้องของข้อมูลนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

sudyod

• *
« Reply #4 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 13:36:36 »
ลืมครับ จัดไป
MR053BK4107074009
สามารถสั่งซื้อที่สาขารามอินทราได้ใช่มั้ยครับ

staff4

• ขั้นเทพ
« Reply #5 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 15:14:05 »
สวัสดีครับคุณ sudyod ทางแผนกฯได้ทำการตรวจเช็คตามหมายเลขตัวถังที่ให้มาแล้ว พบว่า ไม่มีข้อมูลของไฟส่องสว่างที่มือเปิดประตูด้านในครับผม แต่ทางแผนกฯเช็คไปในรุ่นที่ใหม่กว่าปี2012 พบว่ามีข้อมูลครับ อย่างไรแล้ว เป็นไปได้หรือไม่ครับ ขอดูกับตัวรถจริงครับผม ที่สาขารามอินทราพบกับ คุณ พิเชษฐ์ กลัดพันธ์ ครับ เพราะอาจจะมีการติดขัดบางประการนะครับผม ทางแผนกฯขอการรบกวนมา ณ.โอกาสนี้นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

sudyod

• *
« Reply #6 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 15:20:06 »
โอเค ครับ
เด๋ยถ้าผมว่าง แล้วจะแวะเข้าไปที่สาขารามอินทรา
ขอบคุณมากครับ

sudyod

• *
« Reply #7 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 15:51:25 »
สวัสดีครับคุณ sudyod ทางแผนกฯได้ทำการตรวจเช็คตามหมายเลขตัวถังที่ให้มาแล้ว พบว่า ไม่มีข้อมูลของไฟส่องสว่างที่มือเปิดประตูด้านในครับผม แต่ทางแผนกฯเช็คไปในรุ่นที่ใหม่กว่าปี2012 พบว่ามีข้อมูลครับ อย่างไรแล้ว เป็นไปได้หรือไม่ครับ ขอดูกับตัวรถจริงครับผม ที่สาขารามอินทราพบกับ คุณ พิเชษฐ์ กลัดพันธ์ ครับ เพราะอาจจะมีการติดขัดบางประการนะครับผม ทางแผนกฯขอการรบกวนมา ณ.โอกาสนี้นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

ถ้าไงผมรบกวนขอ Part number ไว้ก่อนได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

staff4

• ขั้นเทพ
« Reply #8 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 16:16:01 »
สวัสดีครับคุณ sudyod ทางแผนกฯขอเรียนดังนี้ครับ เบอร์อะไหล่ที่ให้มานี้นั้น เป็นแค่เบอร์ที่อ้างอิงสำหรับรุ่นปี 2012 (คือรุ่นที่ใหม่กว่า avv 50) เท่่านั้นนะครับผม (81080-06130) ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

sudyod

• *
« Reply #9 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2016, 17:28:27 »
ขอบคุณครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้