ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรายการอะไหล่และราคายางขอบกระจก CAMRY ACV30 ครับ  (อ่าน 1966 ครั้ง)

dusitmon123

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 1 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
เนื่องกระจกฝั่งคนขับผมปิดได้ไม่สนิท บางครั้งก็เผยอมาด้านหน้าครับ

เท่าที่ดูตัวยางขอบกระจกมันย่นออกมาแล้วกระจกก็ไปกดทับ ทำให้ปิดได้ไม่สนิทครับ
และขณะขับขี่ก็มีเสียงลมเข้ามาแทรกค่อนข้างดังมาก ไม่ทราบกรณีนี้ต้องเปลี่ยนยางตัวไหนบ้างครับ

ขอทราบ Part No. และราคาด้วย
แล้วยางพวกนี้เปลี่ยนเองได้ไหมครับ หรือต้องให้ช่างทำให้เท่านั้น

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ dusitmon123 รายการที่สอบถามมานั้น พิจารณาจากรูปแสดงว่ายางร่องกระจกเสียรูป(ที่กระจกวิ่งขึ้นลง)ต้องเปลี่ยนใหม่ ใช้เบอร์ 68171-06021 ราคาประมาณ 313 บาทครับ ทางแผนกฯขอแนะนำว่าควรให้ช่างผู้เชี่ยวชาญทำนะครับ เพราะอาจจะต้องมีการปรับตั้งตำแหน่งชุดเฟื่องยกกระจกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้