ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Camry 2.4v ครบ 200,000 Km ควรตรวจเช็คและเปลี่ยนถ่ายอะไรบ้างครับ  (อ่าน 846 ครั้ง)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ pi รายการที่สอบถามขอเรียนดังนี้ครับ การตรวจเช็คตามระยะทางและการเปลี่ยนอะไหล่ ตามระยะทางที่แจ้งมา หลักๆก็ เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง,ใส้กรองน้ำมันเครื่อง,น้ำมันเบรก,น้ำมันเพาเวอร์พวงมาลัย,น้ำมันเกียร์,หัวเทียน(อิริเดี่ยม) ค่าใช้จ่ายในส่วนนี้คร่าวๆประมาณ 6,000 บาท ในเบื้องต้นก่อนครับ ส่วนชิ้นส่วนอื่นๆเช่น กรองอากาศ,กรองแอร์,สายพาน,แท่นเครื่อง,ผ้าเบรก,ช่วงล่าง,ระบบไฟ,รอยรั่วต่างๆ ,และอื่นๆ ต่างๆเหล่านี้ ล้วนแล้วแต่ต้องทำการตรวจสอบก่อนทั้งสิ้นนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้