ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ล็อคเข็มขัดนิรภัย ของ mighty x ปี 96  (อ่าน 155 ครั้ง)

ปาน

• บุคคลทั่วไป
ที่ล็อคเข็มขัดนิรภัย ของ mighty x ปี 96
« เมื่อ: วันที่ 12 เมษายน 2017, 16:42:56 »
ขอราคา ที่ล็อคเข็มขัดนิรภัย ของ mighty x ปี 96 ฝั่งคนนั่งหน้าซ้ายด้วยครับ
และวิธีสั่งซื้อด้วยครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 17 แต้ม
Re: ที่ล็อคเข็มขัดนิรภัย ของ mighty x ปี 96
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 18 เมษายน 2017, 11:15:41 »
สวัสดีครับคุณ ปาน รายการที่สอบถามมีราคาประมาณ 1,185 บาท สามารถทำการสั่งซื้อได้ที่แผนกอะไหล่ของศูนย์บริการรถยนต์โตโยต้าทั่วประเทศนะครับผม ขอบคุณครับ สวสัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้