ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อะไหล่ avanza2012  (อ่าน 58 ครั้ง)

วิวรรธน์

• บุคคลทั่วไป
อะไหล่ avanza2012
« เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2017, 11:00:38 »
ผมไปเปลี่ยนฝากระโปรงหน้ามาเนื่องจากอุบัติเหตุ แต่พอสังเกตุไม่มีแผ่นปิดกันความร้อมมาด้วย
เลยสงสัยว่าปกติรถรุ่นนี้มีแผ่นปิดกันความร้อนหรือไม่ และถ้ามีผมจะสั่งอะไหล่จากศุนย์ได้ไหมและราคาเท่าไรครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 17 แต้ม
Re: อะไหล่ avanza2012
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 27 เมษายน 2017, 11:22:11 »
สวัสดีครับคุณ วิวรรธน์ รายการที่สอบถามรถรุ่นดังกล่าวจะมีอะไหล่ดังกล่าวนะครับ นอกจากฉนวนกันความร้อนแล้วต้องมีตัวยึดด้วยนะครับ โดยมีราคาของฉนวนราคาประมาณ 750 บาท ตัวยึดราคาชิ้นละ 130x7 บาท สามารถทำการสั่งซื้อที่ศูนย์บรืการรถยนต์โตโยต้าได้ทั่วประเทศ หรือสั่งกับทางพิธานของเราได้ที่เบอร์ 02888-2-999 ต่อ แผนกอะไหล่ครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้