ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม ยางคาดหลังคา vios  (อ่าน 89 ครั้ง)

Tonnok

• บุคคลทั่วไป
รบกวนสอบถาม ยางคาดหลังคา vios
« เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2017, 15:20:52 »
รบกวนสอบถามราคายางคาดหลังคา vios ปี 2004 และยางขอบกระจกหน้าด้วยครับ เนื่องจากเกิดปัญหาน้ำซึมเข้าข้างในรถมุมขวาบน ฝั่งคนขับ...ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 17 แต้ม
Re: รบกวนสอบถาม ยางคาดหลังคา vios
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 2 พฤษภาคม 2017, 16:07:19 »
สวัสดีครับคุณ Tonnok รายการที่สอบถามมานั้น ยางบนหลังคามีราคาชิ้นละประมาณ 268x2 บาท ยางขอบกระจกบังลมหน้าราคาประมาณ 298 บาท ทางแผนกฯขออนุญาตแนะนำนะครับว่าอาการที่น้ำรั่วอาจจะมาจากการผุกร่อนของตัวถังบริเวณกระจกบังลมหน้ารวมถึงซีลเลอร์ขอบกระจกนะครับผม ดังนั้น เข้ารับบริการที่แผนกตัวถังและสีจะครบวงจรกว่านะครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้