ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอราคาที่บังแดด Vios ปี 07 ครับ  (อ่าน 88 ครั้ง)

คมสัน

• บุคคลทั่วไป
ขอราคาที่บังแดด Vios ปี 07 ครับ
« เมื่อ: วันที่ 2 กรกฎาคม 2017, 16:30:39 »
สอบถามราคาที่บังแดด Vios ปี 07 ฝั่งผู้โดยสาร แบบธรรมดาและมีกระจก  พร้อมวิธีสั่งซื้อส่งต่างจังหวัดด้วย ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 17 แต้ม
Re: ขอราคาที่บังแดด Vios ปี 07 ครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 3 กรกฎาคม 2017, 09:41:28 »
สวัสดีครับคุณ คมสัน รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
บังแดดแบบมีกระจกราคาประมาณ 1,130 บาท
บังแดดแบบไม่มีกระจกราคาประมาณ 935 บาท
สามารถทำการสั่งซื้อได้ที่ศูนย์บริการรถยนต์โตโยต้าที่ใกล้บ้านได้ทั่วประเทศนะครับผม
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้