ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาพร้อมค่าแรง เปลี่ยน เพลาบาลานซ์ camry acv40 ครับ  (อ่าน 3042 ครั้ง)

นุ

• บุคคลทั่วไป
ขอสอบถามราคาพร้อมค่าแรง เปลี่ยน เพลาบาลานซ์ ครับผม
รถเป็นรุ่น camry acv40 2.4v ปี 2008

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
สวัสดีครับคุณ นุ รายการที่สอบถามจะมีด้วยกันสองชิ้นนะครับผม มีราคาคือ 5,010 บาท กับ ราคา 2,985 บาท นอกจากนั้นยังมีค่าปะเก็นอีกนะครับผม ราคาประมาณ 2,070 บาท ทางด้านค่าบริการประมาณ 1,000 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

นุ

ขอบคุณมากครับ
สอบถามอีกเรื่องนะครับ ผมเข้าศูนย์ที่นึงช่างบอกว่าถ้าเปลี่ยนเพลาบาลานซ์ต้องยกเครื่องใหม่ทั้งหมด
แต่อีกที่หนึ่งบอกว่าแค่เปิดอ่างน้ำมันเครื่องก็ได้แล้ว สรุปแล้วทำแบบไหนเหรอครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
สวัสดีครับคุณ นุ รายการที่สอบถาม การปฎิบัติแค่ทำการเปิดอ่างน้ำมันเครื่องก็เพียงพอนะครับ (ถ้าไม่มีอะไรเกินเลย) ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

นุ

ขอบคุณมากครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้