ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ACV30 ไฟส่องห้องเก็บของ ได้ฝากระโปรงหลัง และเครื่องฟอกอากาศ ถูกตัดสายถอดไปครับ  (อ่าน 513 ครั้ง)

สมชัย

• บุคคลทั่วไป
ซื้อ ACV30 มือสองมา ไฟส่องห้องเก็บของ ได้ฝากระโปรงหลัง และเครื่องฟอกอากาศ ถูกตัดสายถอดไปครับขอสอบถาม ราคา และค่าติดตั้งใหม่ ทั้งไฟห้องสัมภาระและเครื่องฟอกอากาศ ของ camry ACV30 ปี 04 ด้วยครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ สมชัย รายการที่สอบถามมานั้น ทางแผนกฯไม่ทราบว่าถูกตัดอะไรออกไปบ้าง ถ้าเป็นไปได้ให้ผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบก่อนก็จะดีอย่างมากนะครับ ปกติรถมาจากโรงงานจะไม่มีมาให้ยกเว้นรุ่นพิเศษหรืออื่นๆนะครับ แต่ถ้าต้องการเปลี่ยนสายไฟบริเวณดังกล่าวจะมีราคาประมาณ 9,645 บาท (เฉพาะอะไหล่สายไฟ) ทางแผนกฯขออนุญาตแนะนำให้เข้าศูนย์บริการดีกว่าครับ จะได้ตรงประเด็นรวมถึงลดค่าใช้จ่ายอีกด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้