ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: AVC 30 เปิดแอร์มีเสียงดังที่คอมฯ  (อ่าน 1100 ครั้ง)

Beepech

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
AVC 30 เปิดแอร์มีเสียงดังที่คอมฯ
« เมื่อ: วันที่ 22 พฤศจิกายน 2017, 15:10:24 »
เกิดจากสาเหตุอะไรครับ เวลาปิดเสียงก็จะหาย เสียงดังครอกๆ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: AVC 30 เปิดแอร์มีเสียงดังที่คอมฯ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2017, 14:55:07 »
สวัสดีครับคุณ Beepech รายการที่สอบถามหากว่าแอร์มีความเย็นอยู่ดีและไม่เคยทำการใดๆมาก่อนเลย อาจจะมาจากตัวคอมแอร์ฯนะครับผม อย่างไรแล้วให้ผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบอีกครั้งเพื่อความชวร์แล้วค่อยทำการแก้ไขต่อไปนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Beepech

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
Re: AVC 30 เปิดแอร์มีเสียงดังที่คอมฯ
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 23 พฤศจิกายน 2017, 21:09:53 »
ขอบคุณมากครับ
ปล.แอร์ยังเย็นปกติดีครับ เสียงจะดังประมาณ 10-15 นาที แล้วหายครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้