ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคามอเตอร์กระจกไฟฟ้าด้านคนขับ ของ Camry ACV31 ครับ  (อ่าน 483 ครั้ง)

Ruudvan

• บุคคลทั่วไป
กระจกไฟฟ้าด้านคนขับ กดลงแล้วขึ้นไม่ได้ ต้องรอ

บางครั้งขึ้นได้ทีละ 1 ซม แล้วต้องรอสักพักขึ้นได้อีก ซม

คิดว่าเป็น motor เสีย

ไม่ทราบว่าราคา Motor + VAT + ค่าแรง รวมเท่าไรครับ

แล้วต้องจองล่วงหน้ากี่วันครับ

ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ Ruudvan รายการที่สอบถามขออนุญาตเรียนดังนี้ครับ
อาการที่แจ้งมานั้น อาจจะไม่ใช่มาจากมอเตอร์นะครับ เพราะตัวส่งการคือสวิทซ์ทำงาน น่าจะทำการตรวจสอบก่อนนะครับผม ไม่ว่าจะเป็นสวิทซ์กด,ยางร่องกระจกฝืดติดขัดหรือไม่ เป็นต้น สำหรับราคามอเตอร์ยกกระจกรวมภาษีมีราคาประมาณ 3,200 บาท ทางด้านค่าบริการประมาณ 500 บาท หากมีการสั่งอะไหล่ในเขตกรุงเทพใช้เวลาประมาณ 1 วัน ต่างจังหวัดน่าจะ 2-3 วันนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้