ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การเปิดไฟหน้าขณะสตาร์ทรถ มีผลเสียหรือไม่ครับ  (อ่าน 493 ครั้ง)

ARMKUNG

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่ารถที่มีระบบไฟหน้า auto และเป็นหลอดแบบ HID ตอนสตาร์ทรถในที่มืดไฟหน้าจะติด

เลยอยากทราบว่าสตาร์ทรถทั้งๆที่เปิดไฟหน้าอยู่จะส่งผลเสียกับตัวบัลลาสต์ หรือ หลอดไฟไหมครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ ARMKUNG รายการที่สอบถามไม่น่าจะมีปัญหานะครับ เพราะต้องมีการปรับแรงเคลื่อนทางไฟฟ้าของระบบสักครู่หนึ่งถึงจะติดสว่างนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้