ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่่นอัปเดทแผนที่ของ navigater  (อ่าน 382 ครั้ง)

Sura

• บุคคลทั่วไป
แผ่่นอัปเดทแผนที่ของ navigater
« เมื่อ: วันที่ 27 มีนาคม 2018, 13:52:04 »
ไม่ทราบว่าแผนที่ของ navigater ของ camry 2012 มีหรือเปล่าครับ
ถามทาง toyota motor แจ้งว่าถ้าต้องการอัปเกรด software มีค่าใช้จ่าย 20,000 กว่า ฟังแล้วรับไม่ได้ ทำไมลูกค้าซื้อไปแล้วไม่มีการบริการหลังการขาย เหมือนกับจะบอกว่าเปลี่ยน front ไปเลยมั้ย
ของกระบะอีอะไรซักอย่าง ยังมีการ update ให้ รถถูกกว่าตั้งมาก

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: แผ่่นอัปเดทแผนที่ของ navigater
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 27 มีนาคม 2018, 15:04:50 »
สวัสดีครับคุณ Sura รายการที่สอบถามานั้น ทางแผนกฯเข้าใจว่าเป็นรถปี 2012 ถ้าปีนี้จะเป็นแผ่นการ์ดนะครับ ถ้าใช่ราคาประมาณ 3,700 บาทนะครับ แต่ถ้าเป็นแผ่น CD ราคาจะมากว่านี้ครับ อย่างไรแล้วลองติดต่อกับทางศูนย์บริการอีกครั้งนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้