ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายเบลท์ ด้านคนนั่ง ไม่รูดกลับ หากต้องการเปลี่ยน มีค่าใช้จ่ายอย่างไร  (อ่าน 293 ครั้ง)

วัตต์

• บุคคลทั่วไป
1 สายเบลท์ ไม่รูดกลับ ต้องใช้วิธีดันเข้าไป 
หากต้องการเปลี่ยน

2 หัวเซ็นเซอร์ ตรงกันชน ที่เป็นเหมือนพลาสติกวงกลม มันแตก ไป 1 อัน  แต่เซ็นเซอร์ยังทำงานปกติ  ต้องการเปลี่ยน

ทั้ง 2 อย่าง มีค่าใช้จ่ายอย่างไร

วัตต์

• บุคคลทั่วไป
ลืมแจ้งว่า  camry 2013 ครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ วัตต์ รายการที่สอบถาม(ไม่ได้แจ้งรุ่นรถมา)ทางแผนกฯเข้าใจว่าเป็นรุ่น 2.5 ลิตรนะครับ จึงขอเรียนดังนี้ครับ
เข็มขัดนิรภัยมีราคาประมาณ 5,705 บาท
ฐานยึด(กรอบ)เซ็นเซอร์กะระยะมีแยกขาย(มีสีตามตัวรถด้วยครับ)โดยมีราคาประมาณ 132 บาท
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้