ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนคันเกียร์แต่คงค้างอยู่ที่เกียร์เดิม  (อ่าน 471 ครั้ง)

นายพจน์

• บุคคลทั่วไป
camry (ACV31) แหวนล็อคก้านเกียร์มีไหมครับ น้องใช้รถอยู่เข้าเกียร์แล้ว เลื่อนคันเกียร์แต่คงค้างอยู่ที่เกียร์เดิมต้องดับเครื่องไป แล้วให้เซลที่ศูนย์มาช่วยดู แก้ไขเฉพาะหน้าไป เซลบอกว่าน่าจะมีแหวนล็อคก้านเกียร์หายไป?

ขอทราบราคาที่ปัดน้ำฝน camry (ACV51) ด้วยครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ นายพจน์ รายการที่สอบถามขอเรียนดังนี้ครับ
ตามอาการที่ว่ามาน่าจะมาจากบู๊ชปลายสายเกียร์ชำรุดนะครับผม ซึ่งจะต้องทำการเปลี่ยนทั้งสายเลื่อนเข้าเกียร์นะครับ ราคาอะไหล่ประมาณ 1,220 บาท
สำหรับ อะไหล่ของ camry ทางแผนกฯเข้าใจว่าน่าจะแค่ยางปัดเท่านั้นคงใช่นะครับ (หากเข้าใจไม่ตรงกันต้องขออภัยด้วยครับ) สำหรับ ยางปัดข้างขวาราคาประมาณ 447 บาท ข้างซ้ายราคาประมาณ 515 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้