ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: part no. แผ่นรองใต้ฝากระโปรงหน้ารถ อัลติส 1.8E  (อ่าน 960 ครั้ง)

member

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สวัสดีครับ

อยากทราบราคา -part no.  แผ่นรองใต้ฝากระโปรงหน้ารถ  อัลติส 1.8E auto ปี'01 หน้าหมู และกิ้ปยึดครับ
พร้อมทั้งค่าแรงด้วย หรือสามารถติดได้ด้วยตนเองครับ
ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
Re: part no. แผ่นรองใต้ฝากระโปรงหน้ารถ อัลติส 1.8E
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 18 ตุลาคม 2018, 15:06:21 »
สวัสดีครับคุณ member รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
ฉนวนกันความร้อนฝากระโปรงหน้าเบอร์ 53341-02090 ราคาประมาณ 650 บาท
หมุดยึดใช้เบอร์ 90467-T0014 ราคาชิ้นละประมาณ 16 บาท ใช้จำนวน 8 ตัวครับ
ค่าบริการประมาณ 300 บาท สามารถปฎิบัติด้วยตนเองได้นะครับผม
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้