ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่าซ่อมหน่อยครับ มีรูปมาให้  (อ่าน 1729 ครั้ง)

fafnir

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
สอบถามค่าซ่อมหน่อยครับ มีรูปมาให้
« เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2018, 22:37:54 »

รบกวนช่วยตีราคาค่าซ่อมหน่อยครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: สอบถามค่าซ่อมหน่อยครับ มีรูปมาให้
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2018, 10:06:26 »
สวัสดีครับคุณ fafnir รายการที่สอบถามทางแผนกฯขอประมาณการราคาค่าซ่อม(ไม่เห็นตัวรถจริง)อยู่ที่ประมาณ 30,000 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

fafnir

• *
Re: สอบถามค่าซ่อมหน่อยครับ มีรูปมาให้
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 2 มกราคม 2019, 07:09:15 »
ขอบคุณครับ ผมซ่อมไป 74000 บาท คราวๆที่ทางอู่บอกคือ เปลี่ยนท้ายกับอามหลัง ค่าอะไหล่48000 ค่าแรง26000
ขอสอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ โช๊คอัพหลังราคาเท่าไหร่เหรอครับ เวลาขับเสียงดังกุกกักๆครับ

staff4

• ขั้นเทพ
« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 4 มกราคม 2019, 09:45:19 »
สวัสดีครับคุณ fafnir รายการที่สอบถามโช๊คอัพหลังมีราคาต่อข้างอยู่ที่ประมาณ 1,780 บาท ในเรื่องของเสียงดังนั้น ให้ตรวจสอบเพื่อความแน่นอนอีกครั้งนะครับผม อาจจะมาจากการที่ไม่ได้ทำการขันแน่นของชิ้นส่วนก็เป็นไปได้นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

fafnir

• *
« Reply #4 เมื่อ: วันที่ 5 มกราคม 2019, 03:46:13 »
เป๊ะมากครับแอดมิน เสียงมาจากชิ้นส่วนที่ขันไม่แน่นจริงๆครับ ขอบคุณมากๆครับ

staff4

• ขั้นเทพ
« Reply #5 เมื่อ: วันที่ 5 มกราคม 2019, 08:49:45 »
สวัสดีครับคุณ fafnir ขอบคุณมากครับ สำหรับคำชม ทางทีมงานและบริษัทยินดีให้บริการครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้