ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนข้อมูลอีกครั้งนะคะ คราวนี้เป็นเครื่องยนต์โตโยต้า ไฮลักซ์ ฮีโร่ ค่ะ อยากได้วงจรหัวเผานะค่ะ  (อ่าน 951 ครั้ง)

บุ่ง ลี

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
     ขอรบกวนข้อมูลอีกครั้งนะคะ คราวนี้เป็นเครื่องยนต์โตโยต้า ไฮลักซ์ ฮีโร่ ค่ะ อยากได้วงจรหัวเผานะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ บุ่งลี รายการที่สอบถามมานั้น ทางแผนกฯขอสอบถามนะครับว่า มีปัญหาสิ่งใดหรือครับ จะได้แนะนำได้อย่างถูกต้องนะครับ เช่น การสตาร์ทติดยากขณะเครื่องยนต์เย็น (แบตเตอรี่ดี) ถ้าเป็นอันนี้ให้ทำความสะอาดห้องเผาไหม้ช่วยครับ โดยการถอดหัวเผาออกมาแล้วค่อยๆแซะขี้เขม่าออกที่ละนิดพร้อมการสตรา์ทช่วย เขม่าก็จะหลุดออกนะครับ ทั้งนี้และทั้งนั้น หากเป็นอาการอื่นส่งข้อมูลมาคุยกันนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

บุ่ง ลี

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ บุ่งลี ทางแผนกฯขอขอบคุณนะครับ ที่ให้ทางพิธานได้บริการ หากมีข้อสอบถามเกี่ยวกับรถยนต์และอื่นๆที่ทางเราบริการให้ได้นั้น ยินดีให้บริการนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้