ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องอะไหล่ของ Toyota granvia VCH 16 ครับ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

Justic

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
รบกวนสอบถามเรื่องอะไหล่ของ Toyota granvia VCH 16 ครับ
« เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2019, 02:18:10 »
พอดีผมเพิ่งซื้อ toyota granvia ตัวขับเคลื่อน 4 ล้อรหัสตัวถัง vch 16 มาครับอยากจะสอบถามเรื่องรายละเอียดเกี่ยวกับอะไหล่ดังนี้ครับ อะไหล่จำพวกปีกนกบนยังสามารถสั่งได้หรือไม่ครับณเวลานี้ ตัวสวิตช์ไฟประตู ด้านหน้าข้างซ้าย พอจะสั่งได้ไหมครับตอนนี้
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: รบกวนสอบถามเรื่องอะไหล่ของ Toyota granvia VCH 16 ครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2019, 16:12:06 »
สวัสดีครับคุณ Justic รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
ปีกนกยังมีจำหน่ายเฉพาะด้านขวาเท่านั้น ด้านซ้ายไม่มีครับ โดยมีราคาประมาณ 15,600 บาท
สวิทซ์ไฟประตูไม่มีจำหน่ายแล้วนะครับผม
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Justic

• *
แล้วสวิตซ์ไฟประตูของ​ Hiace​ มีจำหน่ายไหมครับขอราคาหน่อยครับ​ พอดีสมาชิกในกลุ่มบอกว่าใช้แทนกันได้

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ justic รายการที่สอบถามมีราคาประมาณ 550 บาทต่อข้าง (เป็นรุ่น LH112 ) ปัจจุบันยังมีจำหน่ายอยู่นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Justic

• *
สวิตซ์ประตู​ lh112 กับแกรนเวียร์มันคล้ายกันพอที่จะใช้แทนกันได้ไหมครับ​ และบูชยางรัดแร็คแกรนเวียร์พอจะมีอะไหล่เบิกใหม่หรืออะไหล่รุ่นอื่นที่จะพอทดแทนได้ไหมครับ​ Part​ Number​ 45517-26040

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ justic รายการที่ได้สนทนากันนั้น ขอเรียนดังนี้ครับ ที่แจ้งว่าสามารถดัดแปลงใส่นั้น ก็น่าจะได้อยู่นะครับ(อาจจะต้องดัดแปลง) ต้องลองดูความเป็นไปได้ครับ สำหรับเบอร์อะไหล่ที่ให้มานั้น (45517-26040) ถ้าเบอร์ตามนี้ ยังมีจำหน่ายนะครับผม และราคาประมาณ 940 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Justic

• *
ต้องสั่งล่วงหน้าไหมครับสำหรับบูทยางรัดแร็ค​ หือสามารถเข้าไปซื้อได้เลยครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ Justic รายการที่ได้สนทนากันนั้น จะต้องไปที่ศูนย์บริการนะครับ เพื่อติดต่อเจ้าหน้าที่แล้วจึงสั่งอะไหล่ล่วงหน้านะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้