ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคมไฟหน้า newaltis 2012 เฉพาะโคมไฟ ราคาเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 301 ครั้ง)

Ty

• บุคคลทั่วไป
เอาเฉพาะโคมไฟนะครับ ซ้าย ขวา อัลติส 2012 
ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ Ty รายการที่สอบถามมีราคาประมาณ 2,830 บาท หากมีการเบิกใส่ อาจจะต้องขอหมายเลขตัวถังด้วยนะครับผม ป้องกันการผิดพลาดนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Ty

เลขตัวถังครับ MR053REE204119825

Ty

ขอเลย part number ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ Ty รายการที่ได้สนทนากันนั้น สรุปว่ามีราคาข้างละประมาณ 3,220x2 บาทต่อข้างนะครับผม ซึ่งจะตรงรุ่นเลย ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ Ty รายการที่สนทนากันนั้น ข้างขวาใช้เบอร์ 81130-02B90 ข้างซ้ายใช้เบอร์ 81170-02B90 ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Ty

ขอบคุณมากครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้