ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคากระดานปิดยางอะไหล่ CAMRY SXV20 ไฟท้ายไม้บรรทัด  (อ่าน 1267 ครั้ง)

ประดิษฐ์

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคากระดานปิดยางอะไหล่ CAMRY SXV20 ไฟท้ายไม้บรรทัดครับ
3 ชิ้นนะครับ ชิ้นใหญ่=1  ชิ้นเล็ก=2

Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ ประดิษฐ์ รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
แผ่นปิดยางอะไหล่ราคาประมาณ 520 บาท
แผ่นปิดด้านซ้ายราคาประมาณ 900 บาท
แผ่นปิดด้านขวาราคาประมาณ 900 บาท
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

ประดิษฐ์

สวัสดีครับ ด้านซ้าย-ขวาอันละ 900 เลยหรอครับ
มันอันเล็กกว่าตรงกลางนี่ครับ ราคาผิดไหมเอ่ย... ???

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ ประดิษฐ์ ราคาตรงตามที่แจ้งมาครับ สวัสดีครับ

ประดิษฐ์

ขอบคุณมากครับ

ประดิษฐ์

ผมรบกวนขอ part number ของแผ่นปิดทั้ง 3 ชิ้นได้ไหมครับ

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ ประดิษฐ์ รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
แผ่นปิดยางอะไหล่เบอร์ 64711-YZB02-4
แผ่นปิดด้านขวาเบอร์ 58703-33020 ด้านซ้ายเบอร์ 58704-33020
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

ประดิษฐ์

ขอบคุณมากๆครับ  ;D

pintonaja

ของยังอยู่ไหมสนใจอยากได้

staff4

• ขั้นเทพ
สวัสดีครับคุณ pintonaja รายการที่สอบถามมานั้น ทุกชิ้นยังมีจำหน่ายนะครับผม ติดต่อที่ศูนย์บริการได้เลยนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้