ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาลูกยางอุดตาน้ำ ด้านข้างเครื่อง vios 2012 ของศูนย์  (อ่าน 552 ครั้ง)

xutz

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
รบกวนสอบถามราคาลูกยางอุดตาน้ำ  vios 2012 ของศูนย์ครับ บริเวณด้านข้างเครื่อง
ที่ใช้เชื่อมต่อกับระบบแก๊สครับ ปัจจุบันถอดแก๊สออกแล้ว แต่ลูกยางอุด รั่วซึมครับ
ถ้ามี รหัส part number เวลาไปซื้อที่ศูนย์ รบกวนขอด้วยครับ

ขอบคุณมากกครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ xutz รายการที่สอบถามใช้เบอร์ 90339-16001 ราคาประมาณ 156 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้