ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาค่าแรงเช็คระยะ 200,000 กิโลเมตร  (อ่าน 238 ครั้ง)

ปัญญา

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคาค่าใช้จ่าย+ค่าแรงเช็คระยะ 200,000 กิโลเมตร ของโตโยต้า วีโก้ ฟรีรันเนอร์ 2.5 VN หน่อยครับ
                                                                                 ขอขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: สอบถามราคาค่าแรงเช็คระยะ 200,000 กิโลเมตร
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 2 เมษายน 2019, 13:54:17 »
สวัสดีครับคุณ ปัญญา รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
สิ่งที่จะต้องเปลี่ยนที่ระยะทางดังกล่าวได้แก่
น้ำมันเครื่อง(กึ่งสังเคราะห์)รวมใส้กรองน้ำมันเครื่องและปะเก็นถ่ายประมาณ 1,250 บาท
น้ำมันเกียร์(ธรรมดา)ประมาณ 500 บาท
น้ำมันเฟืองท้ายราคาประมาณ 500 บาท
น้ำมันเบรกราคาประมาณ 230 บาท
น้ำมันเพาเวอร์ราคาประมาณ 200 บาท
สำหรับชิ้นส่วนอื่นๆจะต้องมีการถอดออกมาตรวจสอบก่อนนะครับผม เช่น ผ้าเบรก,กรองอากาศ,กรองแอร์,ไฟฟ้าต่างๆ,ช่วงล่าง,และอื่นๆ เป็นต้น
ทางด้านค่าบริการประมาณ 1,500 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้