ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาไฟตัดหมอกฝั่งด้านซ้าย Camry ตาเหยี่ยวปี 2003 ก่อนไมเนอร์เชนจ์  (อ่าน 653 ครั้ง)

กรณ์

• บุคคลทั่วไป

ขอทราบราคา + ติดตั้งด้วยครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ กรณ์ รายการที่สอบถามทั้งชุดราคาประมาณ 4,220 บาท ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

กร

• บุคคลทั่วไป
ต้องสั่งของล่วงหน้าไหมครับ อยากเข้าไปติดตั้งเร็วที่สุดครับ สะดวกเร็วสุดเมื่อไหร่ครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
สวัสดีครับคุณ กร รายการที่ได้สนทนากันนั้น ให้ทำการติดต่อที่ศูนย์บริการก่อนนะครับเพื่อทำการสั่งอะไหล่(อาจจะมีการมัดจำอะไหล่) เมื่ออะไหล่มาแล้วก็จะทำการติดตั้งต่อไปนะครับ ไม่ทราบว่าจะเข้าบริการกับทางพิธานหรือไม่ครับ ถ้าใช่ ลองติดต่อกับคุณ พิเชษฐ์ กลัดพันธ์ ที่เบอร์โทรศัพท์ 02-021-6666 ต่อ 400 เพื่อการแนะนำเรื่องอะไหล่นะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้