ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แบนไหนดีครับ  (อ่าน 176 ครั้ง)

naruto118

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
แบนไหนดีครับ
« เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2019, 02:50:54 »
ที่บ้านผมใช้ toyota มาหลายคันแล้วครับทั้งพ่อ
พี่ชาย พี่สาว ผมก็กำลังดูๆอยู่เหมือนกันว่าจะเอา
รุ่นไหนที่คนที่บ้านก็มีแนะมาครับครอบครัวก็แนะนำ
รวมถึงที่ทำงานก็ด้วยแต่พวกเขาแนะนำรถออกแนว
รถบ้านผมนี่แระครับ งานของผมต้องออกไปต่างพื้น
ที่ต่างจังหวัดบ่อยผมคิดว่ารถบ้านคงจะไม่ค่อยโอเคร
เท่าไหร่ถ้าจะนำมาใช่งานแบบนั้น คิดว่าไงครับผมควร
ที่จะเอารถบ้านดีป่าวแทนที่จะเอาแบบออกแนวลุยๆ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 33 แต้ม
Re: แบนไหนดีครับ
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2019, 09:32:15 »
สวัสดีครับคุณ naruto118 รายการที่ได้ขอคำปรึกษา เนื่องจากรถโตโยต้ามีด้วยกันหลายแบบรุ่นมาก ดังนั้น ขออนุญาตแนะนำนะครับว่า ก่อนอื่นต้องดูวัตถุประสงค์ที่ใช้งานแล้วมีความคุ้มค่าสูงสุด,ใช้ประโยชน์ได้อย่างคุ้มค่าสูงสุด,มีความพอใจสูงสุด,การบำรุงรักษาที่ไม่มาก,ไม่จุกจิก เป็นต้น ประมาณนี้ครับ ถัดมาก็เรื่องของงบประมาณ เท่าที่ให้ข้อมูลมานั้น ทางแผนกฯขอเสนอรุ่นอินโนว่าไว้พิจารณานะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้