ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคา กลอนเซ็นทรัลล็อค ประตูหลัง ซ้ายและขวา vios 2003 1.5S ครับ  (อ่าน 506 ครั้ง)

ประพจน์

• บุคคลทั่วไป
สอบถามราคา กลอนเซ็นทรัลล็อค ประตูหลัง ซ้ายและขวา   vios 2003 1.5S ครับ
กดแล้ว มันล็อคประตูหลังไม่ได้ทั้ง 2ข้างเลย  ::)
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 35 แต้ม
สวัสดีครับคุณ ประพจน์ รายการที่สอบถามมานั้น หากเป็นที่ตัวอะไหล่จะมีราคาชิ้นละประมาณ 2,100 บาทต่อข้าง นะครับผม แต่เบื้องต้นให้ผู้เชี่ยวชาญตรวจสอบก่อนนะครับ อาจจะไม่เป็นที่ชิ้นส่วนก็ได้นะครับ ก่อนหน้าได้กระทำอะไรมาก่อนหน้าหรือไม่ครับ ถ้าใช่ลองดูก่อนนะครับ หากไม่พบแนะนำให้เข้าศูนย์บริการนะครับผม ค่าใช้จ่ายไม่แพงอย่างที่คิดนะครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

ประพจน์

ผมขอ part No. ของกลอน เซ็นทรัลล็อค ประตูหลัง ซ้าย ของ vios 1.5 s ปี2003 ด้วยครับ
ราคา+vat ประมาณเท่าไหร่ ครับ ขอบคุณครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 35 แต้ม
สวัสดีครับคุณ ประพจน์ รายการที่สอบถามใช้เบอร์ 69060-13090 (จะมาทั้งชุดกลอนล๊อค) ราคา่ประมาณ 7,400 บาท ปัจจุบันทางโตโยต้าไม่มีจำหน่ายแล้วครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

ประพจน์

:'( :'( :'( ราคาขึ้นมา 3 เท่า  8)

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้