ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาสเกิร์ต​หน้าหลัง  (อ่าน 117 ครั้ง)

Tuip

• บุคคลทั่วไป
ราคาสเกิร์ต​หน้าหลัง
« เมื่อ: วันที่ 4 มกราคม 2020, 09:05:25 »
ขอราคาสเกิร์ต
หน้าหลัง​ Altis.trd​ 2012.
สีขาว​ ราคาเท่าไหร่​ สั่งแล้วใส่ให้ด้วยรึเปล่าครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
Re: ราคาสเกิร์ต​หน้าหลัง
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 6 มกราคม 2020, 09:43:03 »
สวัสดีครับคุณ Tuip รายการที่สอบถามมีดังนี้ครับ
สเกิร์ตหน้ามีรา่คาข้างละประมาณ 1,260x2 บาทต่อข้าง ทำสีราคาประมาณ 3,500 บาท
สเกิร์ตหลังตรงกลางราคาประมาณ 7,805 บาท ด้านข้างมีราคาข้างละประมาณ 4,300x2 บาทต่อข้าง ค่าทำสีราคาประมาณ 3,500 บาท
หากเข้าศูนย์มีการมีการทำสี ก็จะถอดและประกอบให้ด้วยนะครับผม
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Tuip

• บุคคลทั่วไป
« Reply #2 เมื่อ: วันที่ 7 มกราคม 2020, 21:27:00 »
Altis.trd.รุ่น2  ครับ

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 34 แต้ม
« Reply #3 เมื่อ: วันที่ 8 มกราคม 2020, 08:39:16 »
สวัสดีครับคุณ Tuip รายการที่ได้ทำการสนทนากันนั้น ขอเรียนดังนี้ครับ หากไม่มีการดัดแปลงใดๆหรือติดตั้งเพิ่มเติม และเพื่อความถูกต้องชัดเจน จะต้องขอหมายเลขตัวถังของรถยนต์ 17 หลักมาประกอบในการหาข้อมูลนะครับผม รบกวนอีกครั้งนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้