ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Vios ปี11เกียร์ ธรรมดา อาการ สตาร์ทแล้วรอบตก เครื่องสดุด เป็นบางครั้ง  (อ่าน 2428 ครั้ง)

Phumephut

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
วีออ ปี11 เกียร์ธรรมดา ไมล์ แสนเก้ากว่าๆ อาการ สตาร์ทแล้วรอบตก เครื่องสั่น เป็นบางครั้งนะครับ
ขับไปสักพัก หรือติดเครื่องสักพักก็หาย ไม่ได้เป็นทุกครั้งนะครับ บทจะเป็นขับๆไปแวะจอดกินข้าวไม่ถึงครึ่งชั่วโมง
กลับมาสตาร์ทก็เป็น บางทีจอดค้างคืน เช้ามาสตาร์ทก็เป็น บางวันก็สตาร์ทได้ปกติ ไม่มีอาการ
 อาการจะคล้ายๆปลั๊กคอยส์จุดระเบิด กับหัวเทียนเสีย แต่ให้ช่างเช็คแล้วปกติครับ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
Access denied for user 'apache'@'localhost' (using password: NO)

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 35 แต้ม
สวัสดีครับคุณ Phumephut รายการที่สอบถามมานั้น หากไม่มีรหัสไฟโชว์ใดๆแนะนำให้ทำการล้างเรือนลิ้นเร่งก่อนนะครับผม ถ้าเป็นไปได้อีกกรณีหนึ่งคือลองเติมน้ำยาล้างหัวฉีดสักขวดนะครับ หากไม่ดีขึ้นแนะนำเข้าศูนย์บริการนะครับผม (ไม่ทราบว่าได้ติดตั้งระบบก๊าซหรือไม่ครับ) ถ้าใช่อาจจะวาวล์ยันนะครับผม ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

Phumephut

• มือใหม่หัดขับ
  • *
  • คะแนนสะสม: 0 แต้ม
  • เปลี่ยนภาพส่วนตัว
ขอบคุณมากครับ รถน้ำมันล้วนครับ จะทำตามคำแนะนำครับ ผลเป็นอย่างไรจะมาเพิ่มเติมให้ครับ ขอบคุณมาก

staff4

• พนักงานพิธานฯ
  • ขั้นเทพ
  • คะแนนสะสม: 35 แต้ม
สวัสดีครับคุณ Phumephut ขอให้อาการหายโดยเร็วนะครับผม ทางพิธานฯยินดีให้บริการครับ ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้