ราคาของเคมีภัณฑ์,อะไหล่และค่าแรงต่างๆที่แจ้งไว้ในกระทู้ ซึ่งลงตามวันที่ที่ได้ตอบในกระทู้นั้นๆ อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้ โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
(ซึ่งเป็นไปตามการปรับราคาของผู้ผลิตและผู้ให้บริการ)

ผู้เขียน หัวข้อ: CAMRY!!!  (อ่าน 1988 ครั้ง)

ชาย

• บุคคลทั่วไป
CAMRY!!!
« เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2003, 17:05:45 »

อยากทราบว่า CAMRY รุ่นปัจจุบัน การเก็ยเสียงในห้องโดยสาร ความเงียบ ความนุ่มนวลในการขับขี่ เทียบกับ
 Accord และ Cefiro รุ่นใหม่เป็นอย่างไรบ้าง และ CAMRY ไม่ผลิตสีดำออกมาหรือครับ?

k_ming@email.com

• บุคคลทั่วไป
RE:CAMRY!!!
« Reply #1 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2003, 17:08:21 »

สวัสดีครับคุณชาย
 ขอบพระคุณสำหรับการเยี่ยมชม wabsite ของพิธาน
 ส่วนเรื่อง CAMRY นั้น ในระบบเก็บเสียงดีมาครับ ความนุ่มนวลนั่งสบายในขณะขับขี่หรือโดยสารครับ
 และยังมีอุปกรณ์อำนวยความสะดวกอีกครบครันครับ อีกทั้งยังให้ความประหยัดที่สุดในรถระดับเดียวกัน
 ส่วนเรื่องสีดำตอนนี้ยังไม่มีผลิตออกจำหน่ายครับ แต่มีผลิตส่งให้กับทางราชการใช้เป็นรถประจำตำแหน่งครับ

ถ้าสนใจรายละเอียดเพิ่มเติม สามารถติดต่อได้ที่ ธวัชชัย 0-1682-8944

X ปิดหน้าต่างนี้
X ปิดหน้าต่างนี้